| MOQ: | 1 bộ |
| Giá cả: | 7200 USD Per Set |
| bao bì tiêu chuẩn: | Sau khi được bọc bằng phim kéo dài, nó được vận chuyển không đóng gói trong container. |
| Thời gian giao hàng: | 15 - 25 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/CT/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
Thiết bị dải từ tính áp dụng hệ thống điều khiển servo PLC và bảng điều khiển cảm ứng, với cài đặt tham số thuận tiện và độ chính xác điều khiển cao. Nó có thể cắt dải từ tính với độ chính xác và chiều dài cao theo yêu cầu, đáp ứng các yêu cầu sản xuất đa dạng.
| Phương pháp cuộn | Phẳng / Dọc |
|---|---|
| Hiệu quả sản xuất | Cao |
| Tổng trọng lượng | 540kg |
| Kích thước tổng thể | 4200 * 650 * 1450 mm |
| Công suất động cơ | 0.55kw |
| Phương pháp xả cuộn | Phẳng / Dọc |
Thích hợp cho việc xử lý dải từ tính của các loại gioăng cửa như tủ lạnh, tủ đông, máy lọc nước, tủ đồ uống, tủ khử trùng, đồ dùng nhà bếp, v.v.
|
|
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá cả: | 7200 USD Per Set |
| bao bì tiêu chuẩn: | Sau khi được bọc bằng phim kéo dài, nó được vận chuyển không đóng gói trong container. |
| Thời gian giao hàng: | 15 - 25 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/CT/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
Thiết bị dải từ tính áp dụng hệ thống điều khiển servo PLC và bảng điều khiển cảm ứng, với cài đặt tham số thuận tiện và độ chính xác điều khiển cao. Nó có thể cắt dải từ tính với độ chính xác và chiều dài cao theo yêu cầu, đáp ứng các yêu cầu sản xuất đa dạng.
| Phương pháp cuộn | Phẳng / Dọc |
|---|---|
| Hiệu quả sản xuất | Cao |
| Tổng trọng lượng | 540kg |
| Kích thước tổng thể | 4200 * 650 * 1450 mm |
| Công suất động cơ | 0.55kw |
| Phương pháp xả cuộn | Phẳng / Dọc |
Thích hợp cho việc xử lý dải từ tính của các loại gioăng cửa như tủ lạnh, tủ đông, máy lọc nước, tủ đồ uống, tủ khử trùng, đồ dùng nhà bếp, v.v.