| MOQ: | 1 bộ |
| Giá cả: | 7200 USD Per Set |
| bao bì tiêu chuẩn: | Sau khi được bọc bằng phim kéo dài, nó được vận chuyển không đóng gói trong container. |
| Thời gian giao hàng: | 15 - 25 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/CT/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Phương pháp cuộn lên | Phẳng / Dọc |
|---|---|
| Hiệu quả sản xuất | Cao |
| Tổng trọng lượng | 540kg |
| Các kích thước tổng thể | 4200 × 650 × 1450 mm |
| Năng lượng động cơ | 0.55kw |
| Phương pháp mở vòng | Phẳng / Dọc |
|
|
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá cả: | 7200 USD Per Set |
| bao bì tiêu chuẩn: | Sau khi được bọc bằng phim kéo dài, nó được vận chuyển không đóng gói trong container. |
| Thời gian giao hàng: | 15 - 25 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/CT/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Phương pháp cuộn lên | Phẳng / Dọc |
|---|---|
| Hiệu quả sản xuất | Cao |
| Tổng trọng lượng | 540kg |
| Các kích thước tổng thể | 4200 × 650 × 1450 mm |
| Năng lượng động cơ | 0.55kw |
| Phương pháp mở vòng | Phẳng / Dọc |