| MOQ: | 1 bộ |
| Giá cả: | 7200 USD Per Set |
| bao bì tiêu chuẩn: | Sau khi được bọc bằng phim kéo dài, nó được vận chuyển không đóng gói trong container. |
| Thời gian giao hàng: | 15 - 25 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/CT/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
Thiết bị dải từ tính này được điều khiển bởi một hệ thống PLC servo như là đơn vị điều khiển cốt lõi, với màn hình cảm ứng tương tác người máy, điều chỉnh tham số thuận tiện, độ chính xác cắt cao,và khả năng hoàn thành các nhiệm vụ cắt dài cố định bằng dải nam châm với chất lượng cao.
| Phương pháp cuộn lên | Phẳng / Dọc |
|---|---|
| Hiệu quả sản xuất | Cao |
| Tổng trọng lượng | 540kg |
| Các kích thước tổng thể | 4200 * 650 * 1450 mm |
| Năng lượng động cơ | 0.55kw |
| Phương pháp mở vòng | Phẳng / Dọc |
Được sử dụng rộng rãi trong quá trình niêm phong dây từ của cửa tủ lạnh, tủ đông, máy pha nước, tủ đồ uống, tủ khử trùng, đồ dùng nhà bếp, v.v.
|
|
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá cả: | 7200 USD Per Set |
| bao bì tiêu chuẩn: | Sau khi được bọc bằng phim kéo dài, nó được vận chuyển không đóng gói trong container. |
| Thời gian giao hàng: | 15 - 25 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/CT/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
Thiết bị dải từ tính này được điều khiển bởi một hệ thống PLC servo như là đơn vị điều khiển cốt lõi, với màn hình cảm ứng tương tác người máy, điều chỉnh tham số thuận tiện, độ chính xác cắt cao,và khả năng hoàn thành các nhiệm vụ cắt dài cố định bằng dải nam châm với chất lượng cao.
| Phương pháp cuộn lên | Phẳng / Dọc |
|---|---|
| Hiệu quả sản xuất | Cao |
| Tổng trọng lượng | 540kg |
| Các kích thước tổng thể | 4200 * 650 * 1450 mm |
| Năng lượng động cơ | 0.55kw |
| Phương pháp mở vòng | Phẳng / Dọc |
Được sử dụng rộng rãi trong quá trình niêm phong dây từ của cửa tủ lạnh, tủ đông, máy pha nước, tủ đồ uống, tủ khử trùng, đồ dùng nhà bếp, v.v.